Gida 9 Products 9 Ikon Persona

Ikon Persona

Canza Masu Ba da Tabbaci a cikin Cognos lafiya ba tare da asara ko buƙatar sake fasalin samfuran tsaron ku ba.

Ikon Persona®

1Overview

Canja Tushen Tabbatacce a cikin Cognos aiki ne mai haɗari da damuwa. Cognos ya cika mafi girman matakan tsaro na kasuwanci ta hanyar ambaton ID na ciki a cikin tushen Tabbatarwa. Lokacin canzawa daga tushe ɗaya (LDAP, Active Directory, Series 7, OpenID Connect ko wani) zuwa wani, waɗancan ID ɗin ba su dace da ma'anar rasa komai ba. Jadawalin ba zai gudana ba, ba za a iya samun abun ciki ba, duk ƙoƙarin tsaro na yanzu a Cognos a kulle yake. Sake aiwatarwa babban ɓata lokaci ne mai gajiyawa kuma yana iya yin kuskure ga kuskuren hannu.  MotioPersona IQ cikin aminci yana ba ƙungiyar Cognos ikon yin taswirar masu amfani da sauƙi daga tushen tabbatarwa zuwa wani ba tare da sake aiwatarwa ko asara ba.

2Features

Persona IQ Namespace migration Cognos zuwa OpenID Connect, OKTA, ADFS, OIDC

Sauya Sunan Sunan ku

Ikon Persona IQ yana ba ku damar haɓaka ingantattun hanyoyin tabbatarwa (LDAP, Active Directory, Series 7, OpenID Connect ko wani) a cikin Cognos azaman tushe ɗaya. 

Wurin suna mai kama -da -wane yana kula da ID na tsaro a cikin Cognos kuma yana ba ƙungiyar Cognos damar canza tushe ba tare da taɓa kowane kadara ko abun ciki a cikin Cognos a kowane lokaci ba. Babu canje -canje ko tasiri ga masu amfani, ƙungiyoyi, rawar, manufofi, jadawalin, samfura ko PowerCubes. Wannan yana ba da mafi sauri, amintacce kuma mafi ƙarancin tasiri ga yanayin Cognos lokacin canza hanyoyin tsaro a yau ko a nan gaba.

Sauya Sunan Sunan ku

Ikon Persona IQ yana ba ku damar haɓaka ingantattun hanyoyin tabbatarwa da yawa a cikin Cognos azaman tushe ɗaya. 

Wurin suna mai kama -da -wane yana kula da ID na tsaro a cikin Cognos kuma yana ba ƙungiyar Cognos damar canza tushe ba tare da taɓa kowane kadara ko abun ciki a cikin Cognos a kowane lokaci ba. Babu canje -canje ko tasiri ga masu amfani, ƙungiyoyi, rawar, manufofi, jadawalin, samfura ko PowerCubes. Wannan yana ba da mafi sauri, amintacce kuma mafi ƙarancin tasiri ga yanayin Cognos lokacin canza hanyoyin tsaro a yau ko a nan gaba.

Persona IQ Namespace migration Cognos zuwa OpenID Connect, OKTA, ADFS, OIDC

Yi ƙaura zuwa Sunan yankin ku

Lokacin canza hanyoyin tabbatarwa a cikin Cognos kuna haɗarin rasa komai. Duk abubuwan da ke cikin Cognos suna da manufar tsaro kuma wannan manufar tana da alaƙa da ID a cikin tushen asalin ku. Wannan yana da kyau don tsaro amma cikakken ciwo lokacin canza masu siyarwa ko fasaha. Sake gyara tsaron ku da hannu yana da tsayi, tsari mai gajiyarwa wanda ke da sauƙin kuskure kuma yana da wuyar inganci. Persona IQ yana sa motsi tsakanin hanyoyin tabbatarwa lafiya, sauri, da sauƙi ta:

  • ZTaswirar tsohon zuwa sabon ID na tsaro (masu amfani, ƙungiyoyi)
  • ZAna sabunta abun ciki, manufofi, matsayi, da jadawalin

Kuna son ƙarin sani game da tsawon lokaci, ƙoƙari, da damuwa Persona IQ zai iya ceton ku da ƙungiyoyin ku da masu amfani?

Persona IQ Namespace migration Cognos zuwa OpenID Connect, OKTA, ADFS, OIDC
Persona IQ Namespace migration Cognos zuwa OpenID Connect, OKTA, ADFS, OIDC

Kayan tallafi

Ikon Persona IQ yana goyan bayan ƙaura zuwa da daga:

  • ZOpenID Haɗa
  • ZSAML
  • ZManajan Samun damar Cognos Series 7
  • ZLittafin Adireshin Microsoft
  • ZSabis na Dokar Dokar Microsoft Active Directory
  • ZLDAP v3 Majiɓin da suka dace

3amfanin

Fa'idodin IQ na Persona

Ko yin ƙaura zuwa sabuwar hanyar tabbatarwa ko maye gurbin sunan sunanka, Persona IQ na iya ba da fa'idodi masu zuwa:

  • ZKasa da mintuna biyar na lokacin Cognos
  • ZSake daidaita Cognos zuwa sabon tushen tsaro cikin ƙasa da awa ɗaya
  • ZDubunnan CAMID nassoshi ba sa canzawa
  • ZYana ƙarfafa ƙungiyoyin BI yayin da suke bin ƙa'idodin amincin kamfanoni
  • ZYana kawar da ayyukan ƙaura masu tsada, masu haɗari, da cin lokaci