Samar da Ƙungiyarku Tare da Fa'idodin Nazari Mai Dorewa

Motio yana sarrafa ayyukan BI mai ban tsoro kuma yana daidaita hanyoyin ci gaban BI mai rikitarwa don ba da damar Masanan Binciken ku su mai da hankali kan abin da suke da kyau a: isar da ƙwaƙƙwaran aiki ga manajojin kasuwanci don ba su cikakken hoton kasuwancin su.

hankali MOTIOCI KYAUTA

 

Wani sabon saki na MotioCI (version 3.2.10 FL9) yana samuwa don saukewa. 

Mahimman Gyaran Bug:

  • Yana magance rashin lafiyar Log4j2 mai mahimmanci CVE-2021-45105 ta sabuntawa zuwa Log4j2 v2.17.

Wannan shine gyaran kuma ba a buƙatar ragewa da zarar abokan ciniki sun haɓaka zuwa wannan sabuwar sigar ta MotioCI. Idan abokan ciniki sun riga sun bi matakan ta mu KB labarin nan, ba dole ba ne su inganta don rage matsalolin. Idan bukatun tsaro a cikin ƙungiyar ku na buƙatar ɗaukaka zuwa v.2.17 to za a buƙaci haɓakawa.

Download MotioCI 3.2.10 FL9 (Motio ana buƙatar asusun gidan yanar gizon). 

NOTE: Wannan baya shafar wani Motio software - MotioPI, MotioCAP, PersonaIQ, Reportcard or Soterre

Motio tallafi yana nan don taimaka muku ba tare da tsada ba tare da haɓaka ku zuwa 3.2.10 FL9  lamba Motio Support

Events da Webinars

Haɗa tare da mu!

Shin Kun san Tallafin Premium Ga Gitoqlok Kyauta ne?

Idan kun riga kun yi amfani da Gitoqlok, plugin ɗin kyauta don Qlik Sense wanda ke fitar da sigar abubuwan gani da rubutun bayanan kai tsaye cikin mazuruftan ku, to tabbas ku yi rajista don tallafi na ƙima! Yana da gaba ɗaya kyauta!

Cire Tazarar Don Ƙwararrun Ƙwararru na Qlik maras sumul

 

Kuna son tafiyar aiki mara kyau tare da Qlik Sense. Yaya kuka isa can?

 

Shirya don koyan yadda ake yin ƙwarewar Qlik Sense ɗinku mafi inganci ta hanyar sarrafa kansa yayin kiyaye ƙa'idodi da ƙa'idodin ƙungiya? Kwararrunmu za su yi bayanin yadda ake yin Qlik tare da amincewa ba tare da nauyin gudanarwa ko kari ba.

Muna son taimaka muku warware matsalolin ku na BI! Bari mu haɗu a ɗayan waɗannan abubuwan da ke zuwa da webinars.

Solutions

Maganin software ɗinmu yana taimaka muku samun nasarar BI a cikin Cognos Analytics, Qlik, da Shirye -shiryen Shirye -shiryen da TM1 ke Ba da ƙarfi.

tare da Motio® software a gefen ku, za ku sami ingantaccen aiki a cikin aikin ku, haɓaka inganci da daidaiton kadarorin bayanai, haɓaka aikin dandamali, cimma lokaci mafi sauri zuwa kasuwa, da samun iko akan sarrafa sarrafawa.

IBM Cognos Nazarin

IBM Cognos Nazarin

Magani don sauƙaƙe haɓaka Cognos, turawa, sarrafa sigar & gudanar da canji, sarrafa kai da gwajin & ayyukan gudanarwa, haɓaka aiki, kunna CAP & SAML, da ƙaura/sauyawa suna.

Qlik

Magani don sarrafa sigar da sarrafa canji a cikin Qlik da haɓaka ingancin abubuwan turawa.

Binciken Shirye -shiryen IBM

Magani don sarrafa sigar da sarrafa canji a Cognos TM1 & Shirye -shiryen Shirye -shiryen, sauƙaƙe tsarin turawa, inganta ayyukan gudanarwa da sarrafa canjin tsaro.

Labarun nasara na Abokin Ciniki

FASKIYAR CASE

Kada ku ɗauki maganarmu kawai. Karanta game da abokan cinikinmu da yadda Motio ya taimaka musu inganta hanyoyin nazarin su da adana lokaci mai mahimmanci da kuɗi.

Karanta Blog dinmu

karanta Motio samfurin “yadda ake yi,” BI mafi kyawun ayyuka & yanayin masana'antu, da ƙari.

blogNazarin CognosInganta KamfaninkyautayuwaHaɓaka Cognos
Shin Kun San Cognos Haɓaka Mafi kyawun Ayyuka?
Shin Kun San Cognos Haɓaka Mafi kyawun Ayyuka?

Shin Kun San Cognos Haɓaka Mafi kyawun Ayyuka?

A cikin shekaru Motio, Inc. ya haɓaka "Mafi kyawun Ayyuka" da ke kewaye da haɓaka Cognos. Mun ƙirƙira waɗannan ta hanyar gudanar da ayyuka sama da 500 da sauraron abin da abokan cinikinmu za su ce. Idan kun kasance ɗaya daga cikin mutane sama da 600 da suka halarci ɗayan…

Kara karantawa