Kamfanin Kuɗi da Aka Gina akan Amana

Baker Tilly shine babban mashawarci, haraji, da kamfanin tabbatarwa wanda aka sadaukar don gina alaƙa mai dorewa tare da abokan cinikin ta. Manufarta ita ce kare ƙimar abokin cinikin ta a cikin duniyar da ke canzawa koyaushe. Kamfanin yana jaddada haɓaka aminci tare da kowane abokin ciniki. Amma ta yaya suke amincewa bayanan su daidai ne kuma amintattu?

Tallafin Qlik Sense don Nazarin ya fara ne tare da Jan-Willem van Essen, Manajan Shawarar IT a Baker Tilly. Kafin hakan, maƙunsar Excel ita ce hanya don nazarin bayanai da bayar da rahoto. A cikin shekaru biyar na ɗaukar Qlik, ƙungiyar Jan-Willem ta haɓaka don haɗawa da masu haɓaka Qlik guda biyar da masu gwaji daban-daban na 12 da manyan masu amfani waɗanda suka bazu ko'ina cikin ofisoshin 12 a ko'ina cikin Netherlands.

Ƙungiyoyin kuɗi a Baker Tilly suna nazarin bayanai ta amfani da Qlik Sense a cikin mahalli uku: haɓakawa, samarwa, da waje, yanayin abokin ciniki inda abokan ciniki za su iya ganin bayanan su idan suna da sha'awa. Ƙungiyar tana shirin ƙara yanayi na huɗu don gudanar da ciki da dashboard. 

Manyan Muhallin Qlik Sense

Ƙungiyar Baker Tilly tana kula da aikace -aikace sama da 1,500 a cikin mahalli na Qlik Sense da ake amfani da su don yiwa abokan cinikin ta hidima. Teamungiyar ta buga wani zagaye na yin canje -canje da tabbatar da su a cikin ci gaba da samarwa, duk yayin da suke kula da hanyoyin dubawa da karɓa a cikin kowane. Wannan ya haifar da matsanancin hawan keke inda manhajoji ba su samuwa. Bukatar yin canje-canje da hannu sau biyu cikin sauri ya ƙara haɗari da jaraba don yin waɗancan gyare-gyaren kai tsaye a cikin samarwa, wanda zai haifar da abun ciki mara inganci wanda bai dace da bin diddigin ba.

A matsayin ƙungiya ta kuɗi, dubawa babba ne na nasarar Baker Tilly. "Idan kun je wurin abokin ciniki, tambayar su ta farko ita ce, yaya tsarin canjin ku yake?" ya bayyana Jan-Willem. Ba tare da sarrafa sigar halitta ba a Qlik, babu wata hanyar tabbatar da an gwada canje -canje. Yana da wahalar tabbatar da gwaji da yarda ya faru. Daidaitaccen maganin Qlik na gina API da yin amfani da waƙa & waƙa ya kasance mai ƙarfin aiki da jagora.

 

ganowa Soterre don Qlik Sense

A Qlik Qonnections a cikin 2019, Jan-Willem ya sadu da Motio ƙungiya kuma farkon koya samfurin Soterre. Yayin da tawagarsa ke ɓata lokaci mai yawa don ƙaura tsakanin yanayin gwaji da ci gaba, tattaunawa akan SoterreƘarfin turawa ya yi fice.

"A gare mu ba wani abu bane don aiwatar da irin wannan kayan aikin. Idan muka je wurin abokin ciniki, tambayar su ta farko ita ce yaya gudanarwar canjin ku yake? Muna buƙatar samun hakan da kanmu. ”

 

Rabin Lokaci daga Ƙarfafawa na Musamman

Ikon turawa cikin Soterre bayar da ƙima nan da nan. Don ƙirƙirar app don sabon abokin ciniki a cikin yanayin ci gaba da tura shi zuwa samarwa, “ya ​​tafi daga rana zuwa sa'a. Muna buƙatar hakan saboda tare da masu haɓakawa biyar, kuna buƙatar zama masu inganci. In ba haka ba muna kashe duk
gwajin lokacin mu ko cikin yarda. Wannan ba shine abin da kuke so ba ”in ji Jan-Willem.

Yanzu babu buƙatar gwadawa da tabbatarwa sau biyu don tura abun ciki. Abokan cinikin Baker Tilly sun gani da kan su yadda sauri za ku iya juyar da bayanai don samar da shi.

 

Fa'idar Auditing daga Gudanar da Canji

    Lokacin da ya zama lokacin duba, dole masu haɓaka Qlik su kasance cikin shiri tare da duk amsoshin tambayoyin da ba za su iya tsammani koyaushe ba. Ba lallai ne a duba lissafin kuɗi ba, amma gwajin BI shine. Tare Soterre, Ƙungiyar Jan-Willem ta ƙara samun kwarin gwiwa cewa rahoton su daidai ne. Soterre ƙirƙirar fayil ɗin log inda za su iya tantance abin da aka yi ƙaura & karɓa tsakanin mahalli, kuma za su iya haɗa bayanin kula. Wannan ya canza tsarin binciken cikin gida. Soterre yana ba da sigar gaskiya ɗaya, wanda kowa ya yarda da ita - abokan ciniki da ma'aikata.

    A masana'antar hada -hadar kuɗi, babu wani kuskure. SoterreGudanar da canjin canjin, takaddun aiki, sauƙaƙe turawa, ganowa, da damar dubawa sun ba masu haɓaka Qlik a Baker Tilly irin wannan amana da abokan cinikin su ma suke tsammanin daga gare su.

    Zazzage Nazarin Harka