Rayuwar Rayuwa Mai Kyau Episode 7 - Angelika Klidas

by Oct 6, 2020Qlik0 comments

Da ke ƙasa akwai taƙaitaccen hirar bidiyo da Angelika Klidas. Da fatan za a kalli bidiyon don ganin cikakkiyar hirar. 

 

Barka da zuwa Qlik Luminary Life Episode 7! Babban bako na wannan makon shine Angelika Klidas, Malami a Jami'ar Kimiyyar Kimiyya a Amsterdam, kuma Manajan Ilimi a 2Foqus BI & Analytics. Mun yi hira mai ban mamaki tare da Angelika kuma muna ɗokin gano tunaninta akan Ilimin Ilimi, aikace-aikacen ta na covid-19, da ƙaddamar da dataliteracygeek.com.

Wane kamfani kuke yi wa aiki kuma menene taken aikin ku?

 

2Foqus Data & Analytics A cikin Breda, Netherlands a matsayin Manajan Ilimi (shima ɗan gudanar da aiki, tallace -tallace, da tuntuba.) Bayan aikina a 2Foqus, ni ma malami ne a Jami'ar Kimiyyar Aiyuka inda nake koyar da cikakken ƙarami a cikin Data & Analytics. Motar ta ita ce Karatun Bayanai, don kawo fahimta ga mutane da taimaka musu su fahimci cewa kallo kawai bai isa ba, kuna buƙatar yin ƙarin abubuwa tare da fahimta, bincika, muhawara, jayayya, sukar da haɓaka son sani, kuma ta kowane hali samun cikin aiki!

 

Me yasa kuka yanke shawarar nema don zama Hasken Qlik?

 

Tun lokacin da nake aiki tare da Qlik tun sigar 7 a matsayin zakara daga babban kamfani (UQV, ƙungiyar gwamnati a Amsterdam) Zan iya nema a baya. Na yi tunanin cewa fasaha kawai za ta iya nema, har sai abokina David Bolton ya gaya mini in nemi kusan shekaru 4 da suka gabata, kuma daga can, sihirin ya faru.

 

Menene abin da kuka fi so game da Qlik?

 

Abu ɗaya kawai, ikon launin toka, fasahar haɗin gwiwa mai ban mamaki! Yana da ban mamaki don samun damar ganin bayanan da ba a zaɓa ba kuma gano abubuwan ban mamaki da ba a sani ba a cikin bayanan ku. Daga hangen malami na, Ina son Shirin Ilimin Ilimin Qlik, wanda ke taimaka min in sa ɗalibai na hanzarta aiki da fahimtar Qlik Sense. Tsarin da ke kewaye da shi, bangarorin ilimin ilimin bayanai da kayan da muka haɓaka a cikin shekaru daga ƙwarewa a fagen aiki (kuma ba shakka daga littattafai, fina -finai, da sauransu).

 

Faɗa mini game da babban ƙalubalen da Qlik ya taimaka muku shawo kan.

 

Wannan ba abu ne mai wahala ba. Mafi kyawun aikin da na fi so koyaushe ya riga ya kasance 'yan shekarun da suka gabata, amma sauƙaƙe, amsawa, da yadda abokan cinikinmu za su iya nazarin banbanci shine "Kira zuwa Balloon" da "Kira zuwa Allura". Dashboard 'Kira zuwa Balloon' da 'Kira zuwa Allura' yana nuna duk matakan cikin aiwatar da kiran gaggawa, daga jigilar motar asibiti ta gaggawa zuwa magani (Balloon ko magani) na marasa lafiya waɗanda ke da lamuran zuciya ko bugun jini. Manufar wannan dashboard shine don ba da haske ga yankin aminci da asibiti dangane da tsarin lokaci na dukan sashin kulawa na gaggawa. Daidaitawa, sauri da yanke hukunci sune mahimman Manuniyar Ayyukan Ayyuka (KPI's) don samun nasarar maganin bugun zuciya ko bugun jini na kwatsam. Tare da mai da hankali kan haɗin gwiwa tare (ƙungiyoyi daban -daban) da tattauna sakamakon shari'o'in (misali banda) an inganta ingantattu kuma a cikin duka hanyoyin gaggawa lokacin KPI inda aka inganta tare da mintuna 20 masu mahimmanci. Wannan abin burgewa ne, wannan shine ceton rayuwa, ingancin inganta rayuwa.

 

Shawara ga waɗanda ke son zama Haske na gaba?

 

Yi magana, gabatar, rubuta game da sha'awar ku/aikinku kuma kuyi alfahari da abin da kuke yi! Ina son gaskiyar cewa za mu iya samun abubuwa da yawa a cikin jama'ar Qlik a kusa da batutuwa daban -daban don taimaka wa juna don haɓaka ƙwarewar mu kuma ba kawai ta fuskar fasaha ba, har ma daga mahangar Ilimin Bayanai.

 

Za ku iya gaya mana game da aikin da kuke aiki a halin yanzu ta amfani da Qlik?

 

Kafa ɓangaren ilimi na 2Foqus tare da damar ilimi iri -iri, daga horon Qlik na fasaha, zuwa horar da Ilimin Bayanai. Amma kuma aikina na kewayen app COVID-19. Abubuwan da ke kewaye da cutar ta COVID-19 suna da ban sha'awa sosai don yin nazari da rubuta labarai a kusa da shi. Har yanzu ban buga waɗannan lambobin tsoro ba (ba daidai ba ne kawai), amma tabbas ina rubutu da bugawa game da gwajin asibiti, jiragen kasuwanci da sauransu. Na tattara bayanai da yawa kuma wannan yana taimaka mini (da abokaina) don fahimtar babban tasiri a duniya a yau da kuma yadda neman samun wannan allurar ko magani ke gudana.

 

Lokacin da ba ku aiki kuma ku kasance masu haskakawa, waɗanne irin shaƙatawa ko ayyuka kuke morewa?

 

Wasanni (motsa jiki da tafiya), wasa tare da karen mu (Karen Tsaunin Burm) Nahla, kallon fina -finai ko sauraro/karanta littattafai. Bayan wannan, Ina aiki tare da abokaina Boris Michel da Sean Price akan dandalin mu na Dataliteracygeek.com, wanda aka ƙaddamar a ranar 28-08-2020.

 

Sanya waƙar da kuka haddace gaba ɗaya.

 

Na haddace waƙoƙi da yawa, kamar yadda na kasance mawaƙi kuma mai kida a cikin ƙungiyar mawaƙa wasu shekaru da suka gabata. Na fi tsufa na tsufa na zinare yayin da nake wasa da kaɗe -kaɗe kamar yadda na ce ni ɗan wasan/mawaƙa ne. Amma ina son kiɗa, babu ranar da babu kiɗa, kuma jerin Spotify na (kiki's krankzinnige muziek) yana haɓaka cikin sauri tare da kowane nau'in/nau'ikan kiɗa.

 

Menene zai zama tambayarku ta farko bayan farkawa daga kasancewa daskararre na shekaru 100?

 

Bukatar kofi !! Musamman daga sabbin wake… ko wataƙila ma ba ni iPad/iPhone don in ga labarai!

 

Idan kana da wani Qlik Haske kuma suna da sha'awar yin hira da su Rayuwar Hasken Qlik, Tabbatar tuntuɓi 'Ya'yan Michael a 'yan mata@motio.com. Tabbatar ku kasance a shirye don episode 8 zuwa nan kusa!

 

Idan Qlik Sense ɗinku na iya amfani da “Sense na shida”, danna nan.

Qlik
Ci gaba da Haɗuwa Don Qlik Sense
CI Don Qlik Sense

CI Don Qlik Sense

Gudun Aiki don Qlik Sense Motio ya kasance yana jagorantar karɓar Ci gaba da Haɗin kai don haɓaka haɓakar Bincike da Haɓakawa na Kasuwanci sama da shekaru 15. Ci gaba da Haɗuwa[1] hanya ce da aka aro daga masana'antar haɓaka software...

Kara karantawa